อยากทราบโค้ดที่ใช้ปิดทุกเฟรมที่อยู่บนเพจอ่ะค่ะ

ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
mingkiku
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

อยากทราบโค้ดที่ใช้ปิดทุกเฟรมที่อยู่บนเพจอ่ะค่ะ

โพสต์ โดย mingkiku »

คือว่ามีหน้าหลักอยู่ที่มี 2 frame คือ topFrame กับ bottomFrame ที่ topFrame จะมีลิงค์ต่างๆอยู่ และมีลิงค์ที่ให้ปิดหน้าต่าง

ซึ่งเราใช้ onClick="window.close()" แล้วไม่ได้อ่ะค่ะ มีวิธีแก้ไขปัญหามั้ยคะ

ขอความกรุณาด้วยค่า
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง