ปัจจุบัน phpBB เวอร์ชั่นล่าุด คือ 3.2.0
ภาษาไทยรอหน่อยนะ... กำลังเร่งแปลงให้เสร็จภายใน 1 อาทิตย์

ติดตั้ง PHPBB ไม่ได้ครับ เนื่องจากผิดพลาดที่ Vre.PHP

ปัญหาการติดตั้ง phpbb3 คำแนะนำในการติดตั้ง phpbb3 หรับ windows Linux Unix Apache หรือ IIS การแก้ไขค่าต่างๆ ของ server เพื่อให้เหมาะกับการ ติดตั้ง การอัพเกรด phpbb3 ข้อผิดพลาดต่างๆ ของการติดตั้ง หรืออัพเกรด ปัญหา Mysql FTP

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
วิทยา ไชยพลงาม
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ติดตั้ง PHPBB ไม่ได้ครับ เนื่องจากผิดพลาดที่ Vre.PHP

โพสต์โดย วิทยา ไชยพลงาม » 14 ก.ค. 2017, 13:29

Capture.PNG (79.13 KiB) เปิดดู 158 ครั้ง

ผมใช้ VPS + VestaCP และเป็น PHP Ver.5.X แล้วระบบตรวจสอบเป็นตัวอื่นครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
phpbb
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members
ติดต่อ:

Re: ติดตั้ง PHPBB ไม่ได้ครับ เนื่องจากผิดพลาดที่ Vre.PHP

โพสต์โดย phpbb » 16 ก.ค. 2017, 00:39

โหลด phpBB เวอร์ชั่นไหนไปครับ
โหลด phpBB3 ภาษาไทย ทั้งหน้าเว็บ และ admin
รวมพลคนใช้ phpBB3 แนะนำคนอื่นบ้างนะครับ ทุกคำถามจะได้มีคำตอบ แนะนำคนอื่นๆบ้างนะ ช่วยๆกันไป

สมาชิกใหม่ ก่อนถามแนะนำตัว
viewforum.php?f=41
กฏการใช้งานบอร์ด
viewtopic.php?f=37&t=5940

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง