สอบถามเรื่องการกรองคำหยาบคายครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
teerapat.kan
phpBBThailand Newbie

สอบถามเรื่องการกรองคำหยาบคายครับ

โพสต์ โดย teerapat.kan »

คือเปิดใช้งานการตั้งค่าแล้วครับ เพิ่มคำไปเรียบร้อยแล้ว แต่ถ้านำคไหยาบไปติดกับคำอื่นๆ ระบบมันไม่รู้ว่าเป็นคำหยาบนะครับ อย่างเช่นคำว่าควยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
johntin
ติดต่อ:

Re: สอบถามเรื่องการกรองคำหยาบคายครับ

โพสต์ โดย johntin »

ดันครับอยากรุ้ด้วยครับ (ไม่ได้ขุดกระทู้นะครับ)
ปล..ผมสมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
Kittiduck

Re: สอบถามเรื่องการกรองคำหยาบคายครับ

โพสต์ โดย Kittiduck »

โหย มีเทคนิคแบบนี้ด้วยหรอครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง