ตรงนี้หายอ่ะครับ ตรงที่ ตรงที่มีคำว่า template

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
forlandoforest
phpBBThailand Newbie

ตรงนี้หายอ่ะครับ ตรงที่ ตรงที่มีคำว่า template

โพสต์ โดย forlandoforest »

ตามหัวข้อครับ
แนบไฟล์
ตามนี้
ตามนี้
asdasdasdasdasdsadsadasd.png (5.03 KiB) เปิดดู 6027 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
Asuparei

Re: ตรงนี้หายอ่ะครับ ตรงที่ ตรงที่มีคำว่า template

โพสต์ โดย Asuparei »

หาวิธีแก้ได้หรือยังครับ ถ้ายังบอกนะ
Birdflying

Re: ตรงนี้หายอ่ะครับ ตรงที่ ตรงที่มีคำว่า template

โพสต์ โดย Birdflying »

เป็นอะไรที่ดีมากเลยจริงๆครับ
HotWebboard.com
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์ โดย HotWebboard.com »

ของผมก็หายครับ
หลังจาก update เป็น 3.1.x หายเลย
ฮอต เวปบอร์ด : ขายรถมือสอง บ้าน ที่ดิน หอพัก โพสต์ได้ทุกเรื่อง ประกาศได้ทุกอย่าง
HotWebboard.com
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง