จะทำให้ Code<HTML> แสดงผลตรง ข้อความย่อยของบอร์ดอย่างไรครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
errorvirus
phpBBThailand Sr. Member
phpBBThailand Sr. Member

จะทำให้ Code<HTML> แสดงผลตรง ข้อความย่อยของบอร์ดอย่างไรครับ

โพสต์ โดย errorvirus »

ช่วยบอกทีนะ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง