ลงธีมใหม่บางคำสั่งหายไป

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
zyberick
phpBBThailand Full Member
phpBBThailand Full Member

ลงธีมใหม่บางคำสั่งหายไป

โพสต์ โดย zyberick »

พอดีเอาธีมมาลงใหม่ อย่างคำสั่ง quote เพื่อตอบกระทู้ไม่มีแสดง เราสามารถเพิ่มเข้าไปเหมือนธีมเก่าได้มั้ยครับ
รวมถึงคำสั่งแก้ไขอีกคำสั่งด้วย

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Lubieging
phpBBThailand Newbie

Re: ลงธีมใหม่บางคำสั่งหายไป

โพสต์ โดย Lubieging »

ลองศึกษาดูในเว็บอะครับมีสอนทุกอย่างเลย
Gooryupla
ติดต่อ:

Re: ลงธีมใหม่บางคำสั่งหายไป

โพสต์ โดย Gooryupla »

มันก็ยากอยู่นะครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง