chrome เห็นไฟล์ html เป็น code แก้ไงอ่ะครับ . . .

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
NguAnFX
phpBBThailand Newbie

chrome เห็นไฟล์ html เป็น code แก้ไงอ่ะครับ . . .

โพสต์ โดย NguAnFX »

คือพิมพ์เข้าเวบ .com ไฟล์แรกเป็น index.html แต่ chrome มองเห็นเป็น code อ่ะครับ
firefox มองเห็นเป็นดีไซน์ปกติ เป็นแค่ chrome เพิ่งเป็นตะกี้อ่ะ หาวิธีแก้ไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

รูปภาพ
NguAnFX

Re: chrome เห็นไฟล์ html เป็น code แก้ไงอ่ะครับ . . .

ลองดูด้วยเครื่องอื่นแล้วก็เป็นเหมือนกันอ่ะ งงครับ
ถ้าเป็นที่ Host firefox ก็ไม่น่าจะดูได้นะ น่าจะเป็นที่ตัว chrome เองอ่ะ
แก้ไงหล่ะทีนี้

ช่วยด้วยครับ . . .
NguAnFX

Re: chrome เห็นไฟล์ html เป็น code แก้ไงอ่ะครับ . . .

แก้ได้แล้วครับ เป็นที่ทาง Host เองอ่ะครับ เมื่อวานคุยกะเค้า
อันนี้เป็นลิ้งค์ที่ผมคุยกะเค้านะครับ ลองอ่านดู
https://www.000webhost.com/forum/t/chro ... sign/40389
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง