ปัจจุบัน phpBB เวอร์ชั่นล่าุด คือ 3.2.0
ภาษาไทยรอหน่อยนะ... กำลังเร่งแปลงให้เสร็จภายใน 1 อาทิตย์

ธีม phpBB สวยๆฟรี

Download ไฟล์ภาษาไทยสำหรับ phpBB3 รูปปุ่มต่างๆ ของ phpBB3 Styles ใครทำรูป แปลง template แล้ว อยากแจกเพื่อนๆ เชิญบอร์ดนี้ รวมทั้งภาษาไทยของ mod ต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
ห้ามตั้งกระทู้ถามที่หมวดนี้ครับนะครับ หมวดนี้ มีไว้แจกอย่างเดียว
pyopyo
phpBBThailand Newbie
ติดต่อ:

ธีม phpBB สวยๆฟรี

โพสต์โดย pyopyo » 10 ก.พ. 2013, 15:11

ตามลิ้งก์เลยจ้า
http://phpbb.theme-finder.net/

รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
rabie

Re: ธีม phpBB สวยๆฟรี

โพสต์โดย rabie » 27 ส.ค. 2014, 12:34

รวมพลคนใช้ phpBB3 แนะนำคนอื่นบ้างนะครับ ทุกคำถามจะได้มีคำตอบ แนะนำคนอื่นๆบ้างนะ ช่วยๆกันไป
rabie

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง