แนะนำตัวครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป แนะนำตัวเอง คุยกันตามประสา คนทำบอร์ด แต่ห้ามถามปัญหา phpbb

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
แนะนำตัวเอง บอกความรู้ตัวเอง
หมวดนี้ ไม่ต้องตั้งคำถามใดๆ เกี่ยวกับ phpbb3 นะครับ (เพราะจะไม่มีใครตอบในหมวดนี้) คำถามเกี่ยวกับ phpbb3 กรุณาตั้งให้ตรงหมวด
ตอบกลับโพส
ddprogame
phpBBThailand Newbie

แนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย ddprogame »

เข้ามาหาความรู้ครับ :-D

อยากได้ผู้ที่รับออกแบบเว็บ PHP ราคาไม่แพงมากน่ะครับ
ท่านใดรับออกแบบหรือเขียนเว็บ ยังไง PM มาหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
hmu111

Re: แนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย hmu111 »

ในนี้เทพ ๆ เยอะครับ เดี๋ยวก็มาครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง