ต้องการ Code ที่ทำให้สามารถรู้ได้ว่า วันที่เราใส่ไปใน textbo

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
malano
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ต้องการ Code ที่ทำให้สามารถรู้ได้ว่า วันที่เราใส่ไปใน textbo

โพสต์ โดย malano »

คือ ต้องการ Code ที่ทำให้สามารถรู้ได้ว่า วันที่เราใส่ไปใน textbox ตรงกันวันอะไร( อาทิตย์-เสาร์ ) เช่นใส่ 19/09/2011 ไป อยากให้เอาไปเช็คแล้วได้ค่าของวัน(Mon) มาอะครับ พอมีใครช่วยได้มั่งครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง