อยากเรียกใช้ 2 ฟังก์ชั่นใน Event เดียวทำยังไงครับ

ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
noahal2k
phpBBThailand Newbie

อยากเรียกใช้ 2 ฟังก์ชั่นใน Event เดียวทำยังไงครับ

โพสต์ โดย noahal2k »

เช่น
onsubmit="ในนี้เรียก 2 ฟังก์ชั่น"
ไม่ทราบว่าทำได้รึป่าวครับ ช่วยหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
true168
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

Re: อยากเรียกใช้ 2 ฟังก์ชั่นใน Event เดียวทำยังไงครับ

โพสต์ โดย true168 »

ไม่แน่ใจนะว่าถูกป่าว

โค้ด: เลือกทั้งหมด

<FORM id="form1" name="form1" enctype="multipart/form-data" method="post" ACTION="massage.php" onsubmit="return chk_data1();return chk_data2();">
Doesystem
ติดต่อ:

Re: อยากเรียกใช้ 2 ฟังก์ชั่นใน Event เดียวทำยังไงครับ

โพสต์ โดย Doesystem »

http://www.doesystem.com/" onclick="window.open(this.href);return false;
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง