อยากซ่อน Hide URL บน JW Player ไม่ให้เห็น url ตรงๆสามารถทำได

ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Euro106
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

อยากซ่อน Hide URL บน JW Player ไม่ให้เห็น url ตรงๆสามารถทำได

โพสต์ โดย Euro106 »

อยากซ่อน Hide URL บน JW Player ไม่ให้เห็น url ตรงๆสามารถทำได้หรือไม่ครับ

คือผมใช้ JW Player เพื่อแสดงผลสื่อการสอน ทีนี้ติดปัญหาว่า มันเห็น url ตรงๆเลย มีวิธีไหนให้ view source แล้วไม่เห็นแบบนี้ไหมครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง