ขอโค้ด คลิกที่รูปแล้วหั้ย textbox กับ รูปภาพ แสดง

ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
pat_hugo
phpBBThailand Newbie

ขอโค้ด คลิกที่รูปแล้วหั้ย textbox กับ รูปภาพ แสดง

โพสต์ โดย pat_hugo »

ขอโค้ด คลิกที่รูปแล้วหั้ย textbox กับ รูปภาพ แสดงอ่าค่ะ

คือ มีรูปAdd พอคลิกที่รูป แล้วหั้ย textbox กับรูปSAVE แสดงขึ้นมาหน่ะค่ะ

ทำยังงัยหรอค่ะ ขอโค้ดหน่อยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ^^
siamon18

Re: ขอโค้ด คลิกที่รูปแล้วหั้ย textbox กับ รูปภาพ แสดง

โพสต์ โดย siamon18 »

เคยเห็นเพื่อนทำได้อยู่โค้ตลักษณะนี้ไม่ยากมากครับ
บริษัทให้ที่ปรึกษา ISOหลักสูตรอบรมพร้อมวางแผนฝึกอบรม เครื่องกรองน้ำราคาถูก
บริการอบรมพนักงานสถาบันฝึกอบรมบริษัทฝึกอบรมอาชีพ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง