รบกวนด้วยคับ ตอนติดตั้ง JLvirtuemart มีขึ้นสีแดง ที่คำว่า แส

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ภาพประจำตัวสมาชิก
forkawasaki
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

รบกวนด้วยคับ ตอนติดตั้ง JLvirtuemart มีขึ้นสีแดง ที่คำว่า แส

โพสต์โดย forkawasaki » 20 มิ.ย. 2011, 10:30

รบกวนด้วยคับ ขั้นตอนติดตั้ง joomlavirtuemart มีขึ้นสีแดง ที่คำว่า แสดงข้อผิดพลาด
ผมควรแก้ไขอย่างไรดีครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
phpbb
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members
ติดต่อ:

Re: รบกวนด้วยคับ ตอนติดตั้ง JLvirtuemart มีขึ้นสีแดง ที่คำว่

โพสต์โดย phpbb » 06 ส.ค. 2011, 16:57

forkawasaki เขียน:รบกวนด้วยคับ ขั้นตอนติดตั้ง joomlavirtuemart มีขึ้นสีแดง ที่คำว่า แสดงข้อผิดพลาด
ผมควรแก้ไขอย่างไรดีครับ

:?: :?:
โหลด phpBB3 ภาษาไทย ทั้งหน้าเว็บ และ admin
รวมพลคนใช้ phpBB3 แนะนำคนอื่นบ้างนะครับ ทุกคำถามจะได้มีคำตอบ แนะนำคนอื่นๆบ้างนะ ช่วยๆกันไป

สมาชิกใหม่ ก่อนถามแนะนำตัว
viewforum.php?f=41
กฏการใช้งานบอร์ด
viewtopic.php?f=37&t=5940

ย้อนกลับไปยัง