Joomla -- Module พวก Flash Slide show ทับ module เมนู dhtml

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
supanut2545
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

Joomla -- Module พวก Flash Slide show ทับ module เมนู dhtml

โพสต์ โดย supanut2545 »

ผมใช้ joomla 1.5 ครับ
คือ ผมมี Module เป็นเมนู dthml หรือ java แบบยืดหด ครับ
และมี Module เป็น พวก Flash Slide show ใกล้เมนู ดังกล่าว
ปัญหาคือ Flashslide show มันทับ Menu dtml ครับ (เวลาเอาเมาส์ไปวาง มันยืดหด ไปอยู่ใต้ slideshow ตลอด อยากให้มันอยู่บน Flash Slide show)

ใครพอมีทางแก้ และไปแก้ไขตรงไหน ขอรบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
lungkao
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

Re: Joomla -- Module พวก Flash Slide show ทับ module เมนู dh

โพสต์ โดย lungkao »

ต้องขอรูปประกอบครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง