web Joomla 2.5 error ช่วยหน่อยนะค่ะ T^T

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ตอบกลับโพส
nengkung
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

web Joomla 2.5 error ช่วยหน่อยนะค่ะ T^T

โพสต์ โดย nengkung »

Untitled-1.jpg (109.01 KiB) เปิดดู 6371 ครั้ง
มันชอบขึ้นแบบนี้อยู่บ่อย ๆ นะค่ะเวลาเปิดใน browser Safari เป็นเพราะอะไรค่ะ เพราะไม่ support safari หรือเปล่าค่ะ แต่มันจะเป็น ๆ หาย ๆ ค่ะ บางทีมันออนในมือถือได้ บางทีมันออนไม่ได้
มันเกี่ยวกับ webhosting ไหมค่ะเพราะ webhosting ตอนนี้ใช้บริการที่ต่างประเทศ

เป็นเพราะอะไรค่ะ สอบถามผู้รู้ ติดปัญหานี้มาสักพักใหญ่ ๆ เลยค่ะ แต่ก่อนหน้านี่มันไม่เป็นนะค่ะ ใครก็ได้ช่วยหน่อยนะค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
lungkao
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

Re: web Joomla 2.5 error ช่วยหน่อยนะค่ะ T^T

โพสต์ โดย lungkao »

น่าจะเป็นที่มันไม่รองรับ safari
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง