มีปัญหาเรื่องการติดตั้ง VirtueMart ที่ joomla

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

togo
phpBBThailand Newbie

มีปัญหาเรื่องการติดตั้ง VirtueMart ที่ joomla

โพสต์โดย togo » 24 ก.ย. 2010, 20:10

สวัสดีครับ มีปัญหาเรื่องการติดตั้ง VirtueMart_1.1.5-COMPLETE_PACKAGE.j15 ที่ joomla มาสอบถามครับ
ผมได้ติดตั้งที่ Extensions >>Upload Package File >>rowse>> แล้วกด Upload File & Install มันเกิด error ครับ
ข้อความที่แสดง (There was an error uploading this file to the server.) ไม่รู้ว่าเกิดจากสาเหตุอะไรครับ
อยากทราบว่าจะแก้ไขอย่างไรดีครับ และมีวิธีที่สามารถติดตั้งอย่างไรบ้างครับ? ขอคำแนะนำหน่อยครับ :|

ขอบคุณครับ
togo

ภาพประจำตัวสมาชิก
phpbb
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members
ติดต่อ:

Re: มีปัญหาเรื่องการติดตั้ง VirtueMart ที่ joomla

โพสต์โดย phpbb » 24 ก.ย. 2010, 20:33

ที่นี่ตอบไว้ให้แล้วนะครับ
http://www.mindphp.com/forums/viewtopic.php?f=21&t=6598
คำถามเดียวกันเลย
โหลด phpBB3 ภาษาไทย ทั้งหน้าเว็บ และ admin
รวมพลคนใช้ phpBB3 แนะนำคนอื่นบ้างนะครับ ทุกคำถามจะได้มีคำตอบ แนะนำคนอื่นๆบ้างนะ ช่วยๆกันไป

สมาชิกใหม่ ก่อนถามแนะนำตัว
viewforum.php?f=41
กฏการใช้งานบอร์ด
viewtopic.php?f=37&t=5940

togo

Re: มีปัญหาเรื่องการติดตั้ง VirtueMart ที่ joomla

โพสต์โดย togo » 24 ก.ย. 2010, 20:40

ขอบคุณมากๆ เลยครับ :)

kiatsiricha
ติดต่อ:

โพสต์โดย kiatsiricha » 24 ต.ค. 2010, 15:39

ชอบคุณครับ เจอปีญหาเดียวกันเลย :-D

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง