flash module แสดงแต่หน้าแรก แก้ไขยังไงครับ? ^^

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ตอบกลับโพส
airzzz
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

flash module แสดงแต่หน้าแรก แก้ไขยังไงครับ? ^^

โพสต์ โดย airzzz »

ผมใช้ module > The flash module แสดงไฟล์ .swf ในส่วนของ header โดยการใส่โค๊ดเพิ่มตำแหน่งโมดูลในส่วนของ index.php
ผลคือ ไฟล์ .swf แสดงผลแค่หน้าแรก หน้าอื่นๆ เปนสีขาวว่างเปล่า ซึ่งผมกำหนดให้ module แสดงในทุกๆเมนูแล้ว

ผู้รู้ีรบกวนช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ.. ขอบคุณมากๆครับ !!!
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง