แนะนำการติดตั้งphpbb3กับโฮทจริงหน่อยค่ะ

ปัญหาการติดตั้ง phpbb3 คำแนะนำในการติดตั้ง phpbb3 หรับ windows Linux Unix Apache หรือ IIS การแก้ไขค่าต่างๆ ของ server เพื่อให้เหมาะกับการ ติดตั้ง การอัพเกรด phpbb3 ข้อผิดพลาดต่างๆ ของการติดตั้ง หรืออัพเกรด ปัญหา Mysql FTP

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
puy8322
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

แนะนำการติดตั้งphpbb3กับโฮทจริงหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย puy8322 »

ต้องการติดตั้งphpbb3กับโฮทจริงแต่ติดตรงที่ว่าในโฟลเดอร์ก็มีไฟล์index.php อยู่แล้วซึ่งphpbb3ก็มีเช่นกันเราทำอย่างไรค่ะถึงจะลิงค์หากันได้รบกวนผู้รู้ชี้แนะหน่อยค่ะ
thatsawan
phpBBThailand Sr. Member
phpBBThailand Sr. Member

Re: แนะนำการติดตั้งphpbb3กับโฮทจริงหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย thatsawan »

index.php ที่มีอยู่เเล้วไว้ทำอะไร ค่ะ เคยลงมาก่อนหรือป่าว ข้างในมีอะไร ?

* โดยปกติเเล้วเราติดตั้ง phpBB ได้โดยการ Copy ไฟล์ที่เราดาวน์โหลดมา อัพขึ้นเว็บจริง ทั้งหมด เเล้ว จึงขั้นตอนติดตั้งต่อไป
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง