กลุ่ม admin

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
worawat
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

กลุ่ม admin

โพสต์ โดย worawat »

คือผมกำหนด user 3 คนให้เป็น admin (เป็นกลุ่ม) เลยอยากให้มีเมลล์แจ้งเข้ามาในกลุ่มเวลามีคนโพส หรือตอบกระทู้ มาสมัครสมาชิกอยากทราบว่ามีการตั้งค่าทั้งกลุ่มไหมครับ หรือว่า admin แต่ละคนต้องไปคลิกเลือกรับ email เอง สามารถตั้งที่กลุ่มทีเดียวเลยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง