ช่วยผมด้วยอยากกำหนดตำแหน่งของข้อความคับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
kok621630
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

ช่วยผมด้วยอยากกำหนดตำแหน่งของข้อความคับ

โพสต์ โดย kok621630 »

ขอบผู้ดูแลเว็บบอร์ด phpBB3 ทุกท่าน และเพื่อนๆที่ช่วยตอบปัญหา ผมได้เข้าใจมากขึ้นจริง แต่
พอดีผมทำการโชว์ ภาพ1 ตำแหน่งเดิม.. ดังรูป
รูปภาพ
อยากให้ข้อความ "รูปภาพที่2" "รูปภาพที่3" มันอยู่ตำแหน่งที่ตามเราต้องการนะคับ
ทำยังไงดีคับรบกวนช่วยด้วยนะคับ
--------------------------------------------------------- :( :( :(
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง