Last bumped by Anonymous - คืออะไรครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
julluj
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

Last bumped by Anonymous - คืออะไรครับ

โพสต์ โดย julluj »

Last bumped by Anonymous ......คืออะไรครับ

เท่าที่สังเกต คือมันจะดันกระทู้เก่าๆ ขึ้นมา
เราจะป้องกันไม่ให้ ดันกระทู้แบบ bumped นี้ได้ไหมครับ
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง