ติดประกาศแบบนี้ทำไงครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
abookworm
phpBBThailand Sr. Member
phpBBThailand Sr. Member

ติดประกาศแบบนี้ทำไงครับ

โพสต์ โดย abookworm »

มันจะไปขึ้นทุกๆบอร์ดเลยครับฃ
แนบไฟล์
untitled.GIF (40.07 KiB) เปิดดู 2516 ครั้ง
gmnewss.co.cc
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

Re: ติดประกาศแบบนี้ทำไงครับ

โพสต์ โดย gmnewss.co.cc »

เลือกชนิดของหัวข้อนั่้นๆเอาครับเลือกเป็น "ประกาศ"
socool
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

โพสต์ โดย socool »

ขอแบบละเอียดได้มั้ยครับ พอดีผมหาไม่เจอจิงๆๆครับ ช่วยด้วยค้าบ T^T
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

โพสต์ โดย sazukia007 »

เช่นโพสมา 1 โพสอยากให้แสดงทุกหัวข้อเลยปล่าวงับ
ตอนก่อนกดตั่งกระทู้เลือก หัวข้อ ทั่วไป แถวเดียวกับปักหมุดเลย
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง