สอบถามเรื่องการอนุญาติของบุคคลภายนอก

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
monkiiclub
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

สอบถามเรื่องการอนุญาติของบุคคลภายนอก

โพสต์ โดย monkiiclub »

คือตอนนี้ผมอยากให้บุคคลภายนอกไม่เห็นข้อความขอกระทู้อะครับ

สรุปคือ ถ้าอยากเห็น((ข้อความในกระทู้))ก็ต้องสมัคเป็นสมาชิกก่อนนะครับ

****ปล.ข้อความในกระทู้ ไม่ ใช่กระทู้

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Hellomydog.ueuo.com - เว็บบอร์ดชื้อขายสุนัข ?????
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: สอบถามเรื่องการอนุญาติของบุคคลภายนอก

โพสต์ โดย sazukia007 »

hid mod น่าจะใช้ได้นะครับ
ในนี้มีแจกนะลองใช้คำค้น mod 20+it-radio
อ่านนานแล้วไม่รู้ไฟล์หมดอายุยัง
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง