Recent topic แสดงเฉพาะ ตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหม

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
popep
phpBBThailand Full Member
phpBBThailand Full Member

Recent topic แสดงเฉพาะ ตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหม

โพสต์ โดย popep »

ผมลง Recent topic for phpbb3.0.6 เวลามีคนโพสล่าสุด มันขึ้นมาด้วยครับ จะให้มันแสดงเฉพาะตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหมครับ

หรือมี MOD กระทู้ล่าสุดอันอื่นอีกหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: Recent topic แสดงเฉพาะ ตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหม

โพสต์ โดย sazukia007 »

ไม่น่าได้ครับ

แต่โค้ดที่เขียนดึงกระทู้เองนั้น ไม่เคยสังเกตุนะลองดูครับ
loveba
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

Re: Recent topic แสดงเฉพาะ ตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหม

โพสต์ โดย loveba »

popep เขียน:ผมลง Recent topic for phpbb3.0.6 เวลามีคนโพสล่าสุด มันขึ้นมาด้วยครับ จะให้มันแสดงเฉพาะตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหมครับ

หรือมี MOD กระทู้ล่าสุดอันอื่นอีกหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
อยากได้โมดนี้เหมือนกัน มีใครพอทราบวิธีใหมครับ ช่วยแนะนำหน่อย
mxcz
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member

โพสต์ โดย mxcz »

ผมเคยลอง MOD Portal (MOD หน้าแรก) กระทู้ล่าสุดของ MOD นี้เป็นแบบที่ท่านต้องการเลยครับ
แต่แนะนำให้ลองเล่นในเครื่องตัวเองก่อนนะครับ :-D
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง