สอบถามการแทรก ไฟล์ภาพ png gif ระหว่างหมวด

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
iviycute
phpBBThailand Newbie

สอบถามการแทรก ไฟล์ภาพ png gif ระหว่างหมวด

โพสต์ โดย iviycute »

รบกวนและสอบถามหน่อยนะค่ะ
เราอยากแทรกไฟล์รูป PNG หรือ GIF ใต้หัวข้อหมวดตามภาพค่ะ ใช้ Firebug ดูได้ code แบบนี้ค่ะ
<ul class="linklist">
<li class="rightside"><a href="./viewforum.php?hash=b86972dc&f=60&mark=forums">บันทึกว่าอ่านทุกบอร์ดย่อย แล้ว</a></li>
</ul>
ไม่ทราบว่าจะไปแก้ไขได้ที่ไฟล์ใหนค่ะ และไฟล์อยู่ที่ใหนค่ะ
สอบถามเพิ่มเติมค่ะ ไฟล์ที่เกี่ยวกับ ฟอรั่ม หมวด บอร์ด เราสามารถ แก้ไข แทรกไฟล์ และ code ได้ที่ใหนค่ะ
ขอบคุณค่ะ
รูปภาพ
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: สอบถามการแทรก ไฟล์ภาพ png gif ระหว่างหมวด

โพสต์ โดย sazukia007 »

น่าจะเป็น forumlist_body นะคับ

ก่อน <!-- BEGIN forumrow -->
และหลัง <!-- END forumrow -->
Hardpolly

Re: สอบถามการแทรก ไฟล์ภาพ png gif ระหว่างหมวด

โพสต์ โดย Hardpolly »

หาวิธีเองอยู่ตั้งนาน โถ่เอ่ย
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง