ผมต้องการคนติดตั้งmodครับ

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
viewwide
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ผมต้องการคนติดตั้งmodครับ

โพสต์ โดย viewwide »

ผมมีเวบบอร์ดครับแต่ติดตั้งmodไม่เป้นอยากจะขอความช่วยเหลือเพื่อนๆไปติดตั้งให้ครับผมมีค่าแรงให้ครับถ้าท่านใดมีความสามารถก็ติดต่อใด้ที่[email protected]ครับ
LBGAS
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

Re: ผมต้องการคนติดตั้งmodครับ

โพสต์ โดย LBGAS »

ผมว่าลองถามๆ มาในนี้ก้ได้ครับ ตอนแรกผมก็ลงไม่เป็นเหมือนกันแต่ในไฟล์ mod ทุกไฟล์มีวิธีลงไว้ให้ค่อนข้างละเอียดเลยครับ
ถ้าติดตรงไหนก็ค่อยมาหากระทู้เก่าๆ ถ้าไม่เจอก็ตั้งถาม ทำแบบนี้อนาคตเผื่ออยากแก้ไขอะไรก็สามารถทำได้เองด้วยครับ
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: ผมต้องการคนติดตั้งmodครับ

โพสต์ โดย sazukia007 »

ถามเลยครับ ที่นี้มีคนใจดีเยอะ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง