อยากได้ mod ที่ต้องตอบก่อนถึงจะเห็นไฟล์หรือข้อความ

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
drkan
phpBBThailand Full Member

อยากได้ mod ที่ต้องตอบก่อนถึงจะเห็นไฟล์หรือข้อความ

โพสต์ โดย drkan »

:-D ตามหัวข้อเลยครับ อยากได้ mod ที่ต้องตอบก่อนถึงจะเห็นไฟล์หรือข้อความในกระทู้ มีหรือป่าวครับ :lol:
salad
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: อยากได้ mod ที่ต้องตอบก่อนถึงจะเห็นไฟล์หรือข้อความ

โพสต์ โดย salad »

drkan เขียน::-D ตามหัวข้อเลยครับ อยากได้ mod ที่ต้องตอบก่อนถึงจะเห็นไฟล์หรือข้อความในกระทู้ มีหรือป่าวครับ :lol:
ขอประทานอาภัยครับ ลองค้นหาในบอร์ดดูก่อนดีกว่านะครับ ถ้าไม่เจอจิงๆค่อยมาตั้งกระตู้ครับ
Tomarzig
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

Re: อยากได้ mod ที่ต้องตอบก่อนถึงจะเห็นไฟล์หรือข้อความ

โพสต์ โดย Tomarzig »

drkan เขียน::-D ตามหัวข้อเลยครับ อยากได้ mod ที่ต้องตอบก่อนถึงจะเห็นไฟล์หรือข้อความในกระทู้ มีหรือป่าวครับ :lol:
อยากรู้เหมือนกัน จะได้ยุติธรรม อะ
devilcs
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์ โดย devilcs »

salad เขียน:
ขอประทานอาภัยครับ ลองค้นหาในบอร์ดดูก่อนดีกว่านะครับ ถ้าไม่เจอจิงๆค่อยมาตั้งกระตู้ครับ
ผมค้นหาแล้วนะครับ ไม่เจอเลยครับ อยากทราบเหมือนกันครับ ถ้ามีช่วยโพสให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
drkan

โพสต์ โดย drkan »

devilcs เขียน:
salad เขียน:
ผมค้นหาแล้วนะครับ ไม่เจอเลยครับ อยากทราบเหมือนกันครับ ถ้ามีช่วยโพสให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
โดนมาแล้ว เลยบอกต่อ ไปดูที่นี่เลยครับ ท่าน salad รวมไว้เยอะ
http://www.phpbbthailand.com/viewtopic.php?f=34&t=4011" onclick="window.open(this.href);return false;

หรือจะเป็น v.3.0.5+mod20 ตัว ติดตั้งใหม่เลยก็ตัวนี้ครับ
http://phpbbthailand.com/viewtopic.php?f=34&t=6082" onclick="window.open(this.href);return false; :lol:

แต่อยากถามเพิ่มเติมนะครับ โอเคเวลาเรากดดูกระทู้ที่ viewtopic เนี่ยมันไม่เห็นไฟล์ แต่ถ้าเรากด ตอบกระทู้มันจะเห็นไฟล์แนบเลย ตรงด้านล่างหน้า posting โดยที่ไม่ต้องตอบกระทู้หรือกดตั้งกระทู้เลย เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ mod ไม่ให้หน้า posting ไม่ให้เห็นไฟล์แนบจนกว่าจะพิมพ์ตอบกระทู้และตั้งกระทู้นั้นเสียก่อน :|
แก้ไขล่าสุดโดย drkan เมื่อ 02 ก.ย. 2009, 10:58, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
devilcs
ติดต่อ:

โพสต์ โดย devilcs »

ขอบคุณมากครับ ขอบคุณท่าน drkan

และขอโทษท่าน salad ด้วยนะครับ แต่ผมหาแล้วจริงๆ นะ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง