joomla

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
macmanica
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

joomla

โพสต์ โดย macmanica »

สวัสดีครับ รบกวนมีคำถามมาถามเพื่อนๆหน่อยครับ คือผมใช้joomlaอยู่และติดตั้งphpbb3มาประมาณปีหนึ่งแล้วครับ ตอนนี้อยากจะให้ในเวปและในบอร์ดใช้ไฟล์รูปภาพเดียวกันครับ เวลาที่ผมโพสต์ในเวปบอร์ดก็สามรถนำมาใช้ในเวปได้ด้วย ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง