แย่แล้วครับ งานเข้าอย่างแรง SQL ERROR [ mysqli ] Table 'php

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
salicylic
phpBBThailand Full Member

แย่แล้วครับ งานเข้าอย่างแรง SQL ERROR [ mysqli ] Table 'php

โพสต์ โดย salicylic »

พอดีผมจะอัพ MOD Share On ครับผม ลองกะเซิพเทสก็ใช้งานได้ปกติ แต่พอมาลงจริงกลับขึ้นแบบนี้ครับ

General Error
SQL ERROR [ mysqli ]

Table 'phpbb_config' is marked as crashed and should be repaired [1194]

An sql error occurred while fetching this page. Please contact an administrator if this problem persists.

ผมต้องทำยังไงดีครับ T T งานเข้าอย่างแรง
salicylic

Re: แย่แล้วครับ งานเข้าอย่างแรง

โพสต์ โดย salicylic »

โอเค Repair แล้วหายครับผม
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: แย่แล้วครับ งานเข้าอย่างแรง

โพสต์ โดย sazukia007 »

อืม น่าจะเกี่ยวกับฐานข้อมูลไม่ถูกสร้างนะครับ หรือฐานข้อมูลมีปัญหา

ปล.เรามั่ว รอพี่โมด มาตอบครับ ถ้าต้องการลงใหม้นะ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง