สอบถามหน่อยครับว่า mod_Calendar_0_1_0

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
wichern
phpBBThailand Full Member
ติดต่อ:

สอบถามหน่อยครับว่า mod_Calendar_0_1_0

โพสต์ โดย wichern »

ใครสามารถใช้งาน mod_Calendar_0_1_0 แบบว่าสมบรูณ์บ้างครับ อยากเอามาแสดงรายละเอียดวันเกิดของสมาชิก กับกิจกรรมต่างๆ หรือมีโมดูลตัวอื่นแนะนำหน่อยครับ :-D
คุณกล้าที่จะเปลี่ยนแปลง กล้าที่จะแตกต่าง นั่นคือตัวคุณ
wichern
ติดต่อ:

Re: สอบถามหน่อยครับว่า mod_Calendar_0_1_0

โพสต์ โดย wichern »

wichern เขียน:ใครสามารถใช้งาน mod_Calendar_0_1_0 แบบว่าสมบรูณ์บ้างครับ อยากเอามาแสดงรายละเอียดวันเกิดของสมาชิก กับกิจกรรมต่างๆ หรือมีโมดูลตัวอื่นแนะนำหน่อยครับ :-D
ผมได้ลงแล้วนะครับ ผ่านด้วยดีครับ แต่ปัญหาคือ ไอคอนต่างๆ ไม่โชว์ และไม่สามารถเพิ่ม เหตุการณ์ต่างได้ เพราะอะไรครับhttp://forum.postscar.com/calendar.phpใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ สิทธิ์ผมก็จัดการหมดแล้วนะครับ
แนบไฟล์
2.jpg (69.94 KiB) เปิดดู 2099 ครั้ง
1.jpg (29.99 KiB) เปิดดู 2099 ครั้ง
คุณกล้าที่จะเปลี่ยนแปลง กล้าที่จะแตกต่าง นั่นคือตัวคุณ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง