ใครลง mod phpbb3-portal.1.2.2 บ้างครับ

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
tmds
phpBBThailand Newbie

ใครลง mod phpbb3-portal.1.2.2 บ้างครับ

โพสต์ โดย tmds »

คือว่าผมอยากได้ตัวอย่างการใส่โค๊ด ในช่อง ads code น่ะครับ
โดยจุดประสงค์ผมต้องการดึงรูปแบนเนอร์ไปแสดงน่ะครับ
แนบไฟล์
por.jpg (21.97 KiB) เปิดดู 5812 ครั้ง
Aaradhana Akshay
ติดต่อ:

Re: ใครลง mod phpbb3-portal.1.2.2 บ้างครับ

โพสต์ โดย Aaradhana Akshay »

Amazing stuff with lots of information.
ccna course in Chennai | ccna Training in Chennai
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง