เปลี่ยนด้านของ avatar,name,rank,post,location ไปอีกด้าน

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
popep
phpBBThailand Full Member

เปลี่ยนด้านของ avatar,name,rank,post,location ไปอีกด้าน

โพสต์ โดย popep »

คือว่า ผมต้องการให้ avatar,name,rank,post,location ของเดิมอยู่ด้านขวาของโพส

ผมต้องการเปลี่ยนให้มันไปอยู่ด้านซ้าย ได้หรือเปล่าครับ แล้วต้องไปแก้ที่ไฟล์ไหน ส่วนไหนครับ

ค้น google มันก็น่าจะมีวิธี แต่ผมไม่รู้จะค้นหาด้วยคำว่าอะไรดี ค้นไปก็ไม่เจอ

ขอบคุณครับ
F0rG0ttenZ0ne
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members

Re: เปลี่ยนด้านของ avatar,name,rank,post,location ไปอีกด้าน

โพสต์ โดย F0rG0ttenZ0ne »

มีกระทู้ที่เคยโพสไว้แล้วแต่ว่า หาไม่เจอ

ดูจากเวบไซต์ผู้พัฒนาแทนแล้วกันครับ

ฺแต่เป้น Style Prosilver

ใช้ Style ไหนก็ลองๆปรับดูครับ

profiles-on-left
FAQ ปัญหาการใช้งาน การตั้งค่า กรุณาอ่านก่อนตั้งคำถาม*
ใครไม่มาโพสปิดกระทู้ ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถช่วยท่านได้ในโอกาสต่อไป
ถ้ามีใน FAQ อาจไม่ได้รับคำตอบ

เมื่อได้รับคำตอบแล้วเข้ามา โพสบอกด้วยครับว่าได้หรือไม่ได้
popep

Re: เปลี่ยนด้านของ avatar,name,rank,post,location ไปอีกด้าน

โพสต์ โดย popep »

อ่อในเว็บเค้าก็มีเหรอนี่ ขอบคุณมากครับ ทำตามเค้าได้ละครับ

ปล.ลืมเลยว่าตั้งกระทู้ถามไว้ ไม่ได้มาดูตั้งนาน
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง