แก้ไขส่วนล่างของ phpbb3

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
osynet
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

แก้ไขส่วนล่างของ phpbb3

โพสต์ โดย osynet »

รบกวนสอบถามครับ
ต้องการเอาเมนู "เข้าสู่ระบบ" และ "ผู้ใช้ขณะนี้" ที่อยู่ด้านล่างออกอะครับ สามารถทำได้มั๊ย?
เนื่องจากทำเว็บบอร์ดภายในองค์กรแต่ไม่ได้เปิดให้สมัครสมาชิกครับ
:) :) :)
ขอบคุณครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง