ช่วยสอนการเขียนโฆษณาแบบ popup หน่อยครับ

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

BBD
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

ช่วยสอนการเขียนโฆษณาแบบ popup หน่อยครับ

โพสต์โดย BBD » 22 ต.ค. 2008, 02:24

ช่วยสอนการเขียนโฆษณาแบบ popup หน่อยครับ แบบที่มันเลื่อนตามเราอ่ะครับ ช่วยสอนหน่อย เขียนโค้ดแสดงตัวอย่างให้ด้วยจะขอบคุณมากครับ ขอบคุณคับ

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง