การปรับแต่ง Header (ส่วนหัวเว็บ) ให้เป็นแบบของเราเอง

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tonkraw
phpBBThailand Jr. Member

Re: การปรับแต่ง Header (ส่วนหัวเว็บ) ให้เป็นแบบของเราเอง

โพสต์ โดย tonkraw »

แล้วถ้าใส่เป็นไฟล์แฟลชต้องทำอย่างไงหรอครับ ถึงจะแสดงผลมีใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับผม ผมพยายามลองทำดูแต่ไม่แสดงผลครับผม มีวิธีไหมครับหรือว่าทำไม่ได้ครับ
tonkraw

Re: การปรับแต่ง Header (ส่วนหัวเว็บ) ให้เป็นแบบของเราเอง

โพสต์ โดย tonkraw »

gungsakab เขียน:ผมใส่ไฟล์ .swf เข้าไปทำไมมันไม่แสดงผลอะครับ หรือว่าต้องใช้ .gif อย่างเดียว ถ้างั้นพอจะมีวิธีอื่นอีกไหมครับ
อยากรู้เหมือนกันครับผมมีใครพอรู้ช่วยตอบทีครับผม มีวิธีการใส่ไฟล์แฟลชอย่างไง หรือใส่ไม่ได้ครับผม
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง