อยากใส่ flash แทนโลโก้ ต้องทำยังไง ขอพี่ๆ ช่วยสอนหน่อยครับ

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
mixemax
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

อยากใส่ flash แทนโลโก้ ต้องทำยังไง ขอพี่ๆ ช่วยสอนหน่อยครับ

โพสต์ โดย mixemax »

คือผมอยากใส่โลโก้เป็นไฟล์ flash แทนโลโก้รูปภาพ จะทำได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้รบกวนพี่ๆ ส่วนสอนหน่อยครับขอบคุณครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง