การเปลี่ยนสีบอร์ดตรงขอบมุม 4 ด้านเล็กๆ ที่เป็นสีขาว

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

phoenix19546
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

Re: การเปลี่ยนสีบอร์ดตรงขอบมุม 4 ด้านเล็กๆ ที่เป็นสีขาว

โพสต์ โดย phoenix19546 »

กระทู้นี้ ต้องขอขอบคุณเจ้าของกระทู้มากครับ ผมเลยได้ผลประโยชน์ไปด้วยครับ :-D แต่ดูท่าทางน่าจะไปลองผิดลองถูกกับ colour.css ซะส่วนใหญ่เลยนะครับ เดี๋ยวจะลองไปปรับเปลี่ยนเล่นเหมือนกันครับ :lol:
pimmy
phpBBThailand Sr. Member
phpBBThailand Sr. Member

Re: การเปลี่ยนสีบอร์ดตรงขอบมุม 4 ด้านเล็กๆ ที่เป็นสีขาว

โพสต์ โดย pimmy »

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ยากเย็นค่ะ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง