โน๊ตบุ๊ค LENOVO G480 มันอัพอะไรได้บ้างครับ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
-[MI]-
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

โน๊ตบุ๊ค LENOVO G480 มันอัพอะไรได้บ้างครับ

โพสต์ โดย -[MI]- »

นี่สเปคเครื่องผมครับ

Intel Core i3-2348M
Ram 4GB DDR3
Nvidia Geforce 610M Size 1024 MBytes
#notebook LENOVO G480

ส่วนมากใช้เล่นเกมครับ แต่มันกระตุก อยากทราบว่ามัน เปลี่ยน หรือ เพิ่มอะไรได้ไหมครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง