ใครเทพรบกวนทีครับงงมานานแล้ว มีรูป

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
dogdor69
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ใครเทพรบกวนทีครับงงมานานแล้ว มีรูป

โพสต์ โดย dogdor69 »

คือคอมผมซื้อมา3หมื่นกว่าบาทครับ ของacer
เสปคแรงมากครับ แรม8 คอ i5 กาดจอดูโอ้ intel Gfroce
แต่ผมกลับเล่นเกมไม่ลื่นเลยครับกระตุกกว่าคอมถูกๆบางเครื่องอีกครับอยากทราบว่าเพราะอะไรครับ

รูปภาพ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง