ขอคำแนะนำปัญหา adobe cs6 หน่อยครับ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
keroro
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ขอคำแนะนำปัญหา adobe cs6 หน่อยครับ

โพสต์ โดย keroro »

ปัญหาที่ 1. จะลบ adobe cs6 อย่างไรให้เครื่องไม่จำตัวโปรแกรมไว้...เพราะตอนนี้มันเกิน 30 วันทดลองใช้แล้ว ลบแล้วลงใหม่ยังไงมันก็ยังขึ้นว่าหมดวันใช้เหมือนเดิม

ปัญหาที่ 2. ตั้งแต่ได้ adobe cs6 มาลงเครื่อง ก็พยายามแครกมันด้วยวิธีการต่างๆ มากมาย แต่มักใช้ได้แค่พักเดียวคือ บางที 3-4 วันเด้งก็แครกใหม่ 7 วันเด้งก็แครกใหม่ เด้งแบบนี้เป็นประจำ ไม่เข้าใจครับ แครกมันถาวรไม่ได้ซักที จนเนี่ยมันหมดวันทดลองใช้ไปละ ก็ยังแครกไม่ได้อีก ไม่เข้าใจเลยครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะครับว่างควรทำอย่างไรบ้าง

รบกวนผู้รู้ช่วยเหลือหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับผม
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง