เวลา Shut Down มันเด้งขึ้นมาตลอด svhost.exe-Application Error

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
aofzar789
phpBBThailand Newbie

เวลา Shut Down มันเด้งขึ้นมาตลอด svhost.exe-Application Error

โพสต์ โดย aofzar789 »

รูปภาพ
เป็นตาม รูปภาพครับ เวลาปิด เครื่องเด้ง ขึ้นมาตลอด ทั้งๆที่ปิดหมดทุกอย่างแล้ว
ถามมีวิธีแก้ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับบบบบบบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
opalmalika

Re: เวลา Shut Down มันเด้งขึ้นมาตลอด svhost.exe-Application Error

โพสต์ โดย opalmalika »

ขอบคุณครับบบบบบบ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง