กล่องคอมเม้น

ทุกเรื่องเกี่ยวกับ phpBB2 การติดตั้ง mod ปัญหาการใช้งาน การปรับแต่ง
ข่าวคราว การ อัพเกรด template

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
kochakan
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

กล่องคอมเม้น

โพสต์ โดย kochakan »

คือ ว่า หนู หัด ทำ บอร์ด เอง เป็น บริการ ของ thai-forum

คือ เวปที่ เคยเห็น เขาจะมีกล่องคอมเม้นอยุ่ด้านล่างของ กระทู้ เลย อะค่ะ
แต่ของ ที่หนุทำ

มัน จะไม่ขึ้นกล่อง คอมเม้น
มันจะมี ปุ่มที่เขียน ว่า โพส เรปฯ แล้วเราต้องกดไปที่ หน้าคอมเม้นอะค่ะ

คือทำยังงัย กล่องคอมเม้นถึงจะมาขึ้นอยู่ด้านล่างของ กระทู้ เลยอะคะ

T_T ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ

ขอขอบพระคุณ ค่ะ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง