เอา phpbb อัพโหลดขึ้นโฮส พร้อม ฐานข้อมูลทำอย่างไรครับ

ทุกเรื่องเกี่ยวกับ phpBB2 การติดตั้ง mod ปัญหาการใช้งาน การปรับแต่ง
ข่าวคราว การ อัพเกรด template

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
euroe
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

เอา phpbb อัพโหลดขึ้นโฮส พร้อม ฐานข้อมูลทำอย่างไรครับ

โพสต์ โดย euroe »

คือว่าตอนนี้ผมทำ โฮสจำลองในเครื่อง แล้ว ทำphpbb เสร็จแล้ว ผมต้องการที่จะเอาไปขึ้นโฮส ครับ มีวิธีทำอย่างไรหรือครับ
รบกวนผู้รู้ทุกท่านช่วยแนะนำเด็กใหม่ด้วยครรับ ขอบคุณครับ
HotWebboard.com
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: เอา phpbb อัพโหลดขึ้นโฮส พร้อม ฐานข้อมูลทำอย่างไรครับ

โพสต์ โดย HotWebboard.com »

ผมคิดว่า ติดตั้งใหม่ และแก้ไข ใหม่บนโฮสเลย จะง่ายกว่า นะคับ ไม่มี error ด้วย

หากต้องการย้ายจาก PC จริงๆ ลองๆ search ใน phpBBthailand.com นี้ดูนะคับ รู้สึกว่าจะมีอยู่
ฮอต เวปบอร์ด : ขายรถมือสอง บ้าน ที่ดิน หอพัก โพสต์ได้ทุกเรื่อง ประกาศได้ทุกอย่าง
HotWebboard.com
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง