จ้างคนสอนติดตั้ง ajax chat

Classifieds โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า บริการ โปรโมทเว็บ แนะนำได้ที่บอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
1. กระทู้ลงลิงค์ไปเพียง 1 ลิงค์เท่านั้น
2. ห้ามทำลิงค์ด้วย รูปภาพ
3. ก่อนลงโฆษณา ต้องแนะนำตัวที่ บอร์ด พูดคุยสัพเพเหระ ฉบับคนทำเว็บบอร์ด ก่อน
ตอบกลับโพส
redblood
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

จ้างคนสอนติดตั้ง ajax chat

โพสต์ โดย redblood »

ตามหัวข้อเลยครับ จ้างคนสอนติดตั้ง ajax chat ครับ
เนื่องจากผมเป็นมือใหม่ ไม่เก่ง เลยอย่างให้สอนรวมทุกอย่างเลยนะครับ ตั้งแต่ เริ่มหา program ajax chat
แล้วก็สอนวิธีติดตั้งทุกอย่างเลย รวมถึงสอนให้สามารถเพิ่มขนาดหรือลดขนาดของกรอบที่ใช้ในการ chat ด้วยและ ให้สามารถใช้ภาษาไทยได้ด้วยอ่ะครับ
สอนทางโทรศัพท์นะครับ เด๋วผมโทรไปเอง คุณจะได้ไม่เปลื่อง
ค่าสอน 200 บาท โอนเงินทางธนาคารกสิกรนะครับ
สอนก่อน จ่ายที่หลังครับ
******* ห้ามลงชื่อเบอร์โทร เว็บไซต์ติดต่อทาง pm เท่านั้น **************

ปล เนื่องจากไม่เห็นบอร์ดจ้างงาน เลยมาโพสที่บอร์ดนี้น่าจะใกล้เคียงที่สุดแล้วอ่ะครับ
ถ้าผิดพลาดก็ขออภัยด้วยครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง