สวัสดีครับ ฟรีเว็บบอร์ดเก่าในตำนานของผม เป็นจุดเริ่มต้นแห่งการหาเงินออนไลน์ผมเลย

พูดคุยเรื่องทั่วไป แนะนำตัวเอง คุยกันตามประสา คนทำบอร์ด แต่ห้ามถามปัญหา phpbb

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
แนะนำตัวเอง บอกความรู้ตัวเอง
หมวดนี้ ไม่ต้องตั้งคำถามใดๆ เกี่ยวกับ phpbb3 นะครับ (เพราะจะไม่มีใครตอบในหมวดนี้) คำถามเกี่ยวกับ phpbb3 กรุณาตั้งให้ตรงหมวด
ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
janram
phpBBThailand Newbie

สวัสดีครับ ฟรีเว็บบอร์ดเก่าในตำนานของผม เป็นจุดเริ่มต้นแห่งการหาเงินออนไลน์ผมเลย

โพสต์ โดย janram »

ยอมรับเลยครับ เว็บไซน์แรกที่ผมทำเป็นเว็บไซน์เกี่ยวกับหนังโป๊ออนไลน์ซึ้งบอกตรงๆว่าตอนนั้นทำเพื่อหาเงินออนไลน์จริงๆ แล้วเว็บบอร์ดที่เริ่มต้นก็คือ phpbb ครับ ใช้งานง่ายมาก ถ้าผมไม่มีฟรีเว็บบอร์ดนี้ผมก็ไม่มีวันนี้ ผมจะไม่ลืมพระคุณเด็ดขาด ขอบคุณมากๆครับ และขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ที่บอร์ดนี้ด้วยครับ
adverting

Re: สวัสดีครับ ฟรีเว็บบอร์ดเก่าในตำนานของผม เป็นจุดเริ่มต้นแห่งการหาเงินออนไลน์ผมเลย

โพสต์ โดย adverting »

เข้ามาเก็บข้อมูลครับ มือใหม่ต้องค่อยๆเรียนรู้กันไป ^ ^
dpbb

Re: สวัสดีครับ ฟรีเว็บบอร์ดเก่าในตำนานของผม เป็นจุดเริ่มต้นแห่งการหาเงินออนไลน์ผมเลย

โพสต์ โดย dpbb »

งะ 555 ยินดีด้วย
Gemstone Jewellery explore our huge collection of exclusive Gemstone & Birthstone Jewellery
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง