หาคนเนะนำเรื่อง hostname ครับ ตอนนี้ทำไรไม่ค่อยถูก มือใหม่

พูดคุยเรื่องทั่วไป แนะนำตัวเอง คุยกันตามประสา คนทำบอร์ด แต่ห้ามถามปัญหา phpbb

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
แนะนำตัวเอง บอกความรู้ตัวเอง
หมวดนี้ ไม่ต้องตั้งคำถามใดๆ เกี่ยวกับ phpbb3 นะครับ (เพราะจะไม่มีใครตอบในหมวดนี้) คำถามเกี่ยวกับ phpbb3 กรุณาตั้งให้ตรงหมวด
ตอบกลับโพส
monkiiclub
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

หาคนเนะนำเรื่อง hostname ครับ ตอนนี้ทำไรไม่ค่อยถูก มือใหม่

โพสต์ โดย monkiiclub »

หาคนเนะนำเรื่อง hostname ครับ

ผมไม่ค่อยเก่งเรื่องนี้สักเท่าไรครับ แต่อยากศึกษามากชอบงานเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ แต่พอดีไม่ได้เรียนมาในสายนี้ แต่ก็มีความรู้อยู่บ้าง

ใครใจดีก็ PM มานะครับ

ขอบคุณเป็นอย่างสุงครับผม :-D
Hellomydog.ueuo.com - เว็บบอร์ดชื้อขายสุนัข ?????
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง