phpmyadmin สร้างฐานข้อมูลไม่ได้ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
joe24118
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

phpmyadmin สร้างฐานข้อมูลไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย joe24118 »

คือผมเข้า localhost ได้ปกติไม่มีปัญหา เข้า phpmyadmin ได้แต่ตรงสร้างฐานข้อมูลใหม่มันขึ้นว่าไม่มีสิทธิ์ไม่ทราบว่าต้องแก้ยังไงครับ ต้องทำส่งอาจารย์ด้วย กลุ้มใจมากๆๆ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง