ผมอยากรู้อัพเว็บบอร์ด ไปยังเว็บที่เราสร้างยังไง

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Smailphp
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ผมอยากรู้อัพเว็บบอร์ด ไปยังเว็บที่เราสร้างยังไง

โพสต์ โดย Smailphp »

ปัญหาคือ เว็บที่ผมสร้าง ยังไม่ได้ อัพขึ้นเว็บไซต์นะครับ ยังใช้localhost อยู่ ถ้าผมต้องการเชื่อมมัน กับเว็บที่ผมสร้าง ต้องทำยังไงครับ

ปล.เด็กหัดใหม่นะครับ ทำเป็นโปรเจคจบพอดี ช่วยที่นะครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง