เขียนโปรแกรมติดต่อกับ smart card reader

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
wake3206
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

เขียนโปรแกรมติดต่อกับ smart card reader

โพสต์ โดย wake3206 »

คือ ผมหา DLL ของ smart card reader รุ่น BCR100T ไม่เจอครับ ผมต้องการใช้ library ที่อยู่ใน DLL มาใช้งานคับ ใครที่พอจะมี DLL รุ่นนี้ หรือแหล่งค้นหา ช่วยชี้แนะผมที่นะครับ ผมกำลังทำโปรเจคจบครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง